ราคา 14300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 198611.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 41
โครงการ M ลาดพร้าว (เอ็ม ลาดพร้าว)

Yoknew Property
0918530285
2024-08-01 18:35:34.0
เลขที่ประกาศ: 493263
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 72.88 ตร.ม.
― ห้อง pet friendly เลี้ยงสัตว์ได้ วิวสวนจตุจักร ห้องกว้างขวาง แต่งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าวเพียง 0 เมตร

ขายราคา 14.3 ล้านบาท*
เช่าราคา 45,000 บาท*

️ เซ็นทรัล ลาดพร้าว, ยูเนี่ยน มอลล์, ตลาดสวนจตุจักร
บริษัท ปตท. จำกัด, ไทยรัฐ
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม, มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น

สิ่งอำนวยความสะดวก
สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card, สวนหย่อม, ห้องสมุด, อื่นๆ (สปา)

"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด

✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้ # MLadprao

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0